ที่จริงมันก็ไม่ได้เป็นเคล็ดลับอะไร เพียงแต่ถ้าไม่ได้ไปเช็คโปรโมชั่นที่เว็บเมเจอร์บ่อยๆก็อาจจะไม่รู้ นั่นคือโปรจากบัตรเครดิตและเดบิตธนาคารกรุงเทพ ใช้แลกซื้อตั๋วเพียงใบละ 55 บาทเท่านั้น (พระเจ้าจ๊อดด มันถูกจริงๆ) คอหนังทั้งหลายพลาดไม่ได้แล้วครับ บัตรแบงค์กรุงเทพก็น่าจะมีกันอยู่หลายคน เหลืออีกสองศุกร์เท่านั้นก็จะสิ้นเดือนแล้ว ลองไปใช้กันดูนะครับ รายละเอียดตามรูปเลย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgPd9c1LLg0YVzkaGG8ep4P_7eDRBhGV6_wv9_sFmMWdyRzBh_EFlx_nJUGocWyLyrthCreDekstML8VF0NA4Lmc6rIRm2gVMoFxxcAqZHLzZt_5zhMLCONnqbYgydcbZ0nZn5bnw7pfvM/s640/BBL-55-640x864.jpg) |
คลิ๊กที่รูปเพื่อขยายใหญ่ |
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขอบคุณข้อมูลจาก
http://www.majorcineplex.com/promotion/bbl-promotion/